ราคา 1800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 48648.65 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ Lumpini Ville ศูนย์วัฒนธรรม | LPN ศูนย์วัฒนธรรม | ลุมพินีวิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม

tukta
0981635997
2021-05-29 15:32:38.0
เลขที่ประกาศ: 350004
รายละเอียดเพิ่มเติม
A21-144 ขาย คอนโด LUMPINI VILLE ศูนย์วัฒนธรรม 37 ตรม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง

:: จุดเด่น ::
Lumpini Ville ศูนย์วัฒนธรรม จาก LPN ตั้งอยู่บนถนนประชาอุทิศ แขสงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กทม. ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม, เซ็นทรัล พระราม
9, ฟอร์จูน, บิ๊กซี, โลตัส, เอสพลานาด รัชดา, ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ รพ.พระราม 9

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 37 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร C
- ชั้นที่ 7 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: LUMPINI VILLE ศูนย์วัฒนธรรม / LUMPINI VILLE CULTURAL CENTER
โซน ห้วยขวาง
ขนส่งสาธารณะ รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง 1.5 กม.

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
1. จัสโก้
2. รร. ประชาราชอุปถัมภ์

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.771412,100.583671

ราคา: 1,800,000 บาท

สนใจติดต่อ: tukta 0981635997
Line: @numberone.re
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
ติดต่อ คุณตุ๊กตา
โทร : 0981635997
Line@ ID : @numberone.re
คลิ๊กลิ้งค์ : https://lin.ee/AaFfmZg
Page Facebook : ขาย ปล่อยเช่า คอนโดคุณภาพ by Number1realestate
.....................................................................................
รับฝากขาย ปล่อยเช่า คอนโดในกรุงเทพและปริมณฑล
และยินดีให้คำปรึกษา เรื่องสินเชื่อค่ะ
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถ.ประชาอุทิศ แขวงสามเสนนอก เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320 ห่างจากสี่แยกเหม่งจ๋าย 200 เมตร และ ห่างจากสถานีรถไฟใต้ดิน MRT ห้วยขวาง ประมาณ 1.5 กิโลเมตร